Doanh Nghiệp TN Tư Lầu
Giới thiệu doanh nghiệp
Doanh Nghiệp TN Tư Lầu và tên đăng ký là Doanh Nghiệp TN Tư Lầu, đã hoạt động hơn 30 năm trong lĩnh vực kinh tế Xay xát và sản xuất bột thô. Giám đốc: Ô/B. Đinh Thị Là . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: ấp Bình Quới, Xã Hòa An, Huyện Chợ Mới, An Giang, Việt Nam. Điện thoại:
Doanh Nghiệp TN Tư LầuĐịa chỉ: ấp Bình Quới, Xã Hòa An, Huyện Chợ Mới, An Giang, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/lc2KTGi6DJRsvEW84OHpNA%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/lc2KTGi6DJRsvEW84OHpNA%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Đinh Thị Là
Hoạt động từ: 1994-06-27