Phòng Y tế huyện Châu Phú
Giới thiệu doanh nghiệp
Phòng Y tế huyện Châu Phú và tên đăng ký là Phòng Y tế huyện Châu Phú, đã hoạt động hơn 19 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Văn Chào . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Vĩnh Thạnh Trung, Huyện Châu Phú, An Giang, Việt Nam. Điện thoại: , Fax: 0763.686225
Phòng Y tế huyện Châu PhúĐịa chỉ: Vĩnh Thạnh Trung, Huyện Châu Phú, An Giang, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/b0zRuwmtjrRvFiTzKARfeg%3D%3D/1.jpg)
Fax:![](//vietnam.congty.org/i/b0zRuwmtjrRvFiTzKARfeg%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/b0zRuwmtjrRvFiTzKARfeg%3D%3D/1.jpg)
Fax:
![](http://vietnam.congty.org/i/b0zRuwmtjrRvFiTzKARfeg%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Nguyễn Văn Chào
Hoạt động từ: 2005-01-05