UBMTTQ Việt Nam huyện Thoại Sơn
Giới thiệu doanh nghiệp
UBMTTQ Việt Nam huyện Thoại Sơn và tên đăng ký là UBMTTQ Việt Nam huyện Thoại Sơn, đã hoạt động hơn 25 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động của công đoàn. Giám đốc: Ô/B. Phạm Quốc Hùng . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Đông Sơn 2, TT Núi Sập, Huyện Thoại Sơn, An Giang, Việt Nam.
UBMTTQ Việt Nam huyện Thoại SơnĐịa chỉ: Đông Sơn 2, TT Núi Sập, Huyện Thoại Sơn, An Giang, Việt Nam
Giám đốc: Phạm Quốc Hùng
Hoạt động từ: 1999-01-01