HTX Dịch Vụ Điện Nông Thôn Xã Nhơn Hậu
Giới thiệu doanh nghiệp
HTX Dịch Vụ Điện Nông Thôn Xã Nhơn Hậu và tên đăng ký là HTX Dịch Vụ Điện Nông Thôn Xã Nhơn Hậu, đã hoạt động hơn 20 năm trong lĩnh vực kinh tế Sản xuất, truyền tải và phân phối điện. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Văn Khoa . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: , Thị Xã An Nhơn, Bình Định, Việt Nam. Điện thoại:
HTX Dịch Vụ Điện Nông Thôn Xã Nhơn HậuĐịa chỉ: , Thị Xã An Nhơn, Bình Định, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/TufKqZyADo5I002C3fjbWA%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/TufKqZyADo5I002C3fjbWA%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Nguyễn Văn Khoa
Kế toán: Lê Thị Hồng Nhân
Hoạt động từ: 2004-06-12