Đội Thanh tra xây dựng huyện Dầu Tiếng
Giới thiệu doanh nghiệp
Đội Thanh tra xây dựng huyện Dầu Tiếng và tên đăng ký là Đội Thanh tra xây dựng huyện Dầu Tiếng, đã hoạt động hơn 18 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động quản lý nhà nước nói chung và kinh tế tổng hợp. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Minh Châu . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: , Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương, Việt Nam. Điện thoại:
Đội Thanh tra xây dựng huyện Dầu TiếngĐịa chỉ: , Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/nt1G6YxkIyPHzOLgNtX55Q%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/nt1G6YxkIyPHzOLgNtX55Q%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Nguyễn Minh Châu
Kế toán: Trần Minh Tùng
Hoạt động từ: 2006-12-13