Hội Thú Y Tỉnh Bình Dương
Giới thiệu doanh nghiệp
Hội Thú Y Tỉnh Bình Dương và tên đăng ký là Hội Thú Y Tỉnh Bình Dương, đã hoạt động hơn 24 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động của Đảng cộng sản, tổ chức chính trị - xã hội, quản lý nhà nước, an ninh quốc phòng và bảo đảm xã hội bắt buộc. Giám đốc: Ô/B. Trần Văn Đức . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: đường 30/4 phường Chánh Nghĩa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương, Việt Nam. Điện thoại: , Fax: 0650.3821431
Hội Thú Y Tỉnh Bình DươngĐịa chỉ: đường 30/4 phường Chánh Nghĩa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/4ampDZYXvtn2FdJbIiVKkw%3D%3D/1.jpg)
Fax:![](//vietnam.congty.org/i/IOe-bWClVc7xEvbWeS_8Qg%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/4ampDZYXvtn2FdJbIiVKkw%3D%3D/1.jpg)
Fax:
![](http://vietnam.congty.org/i/IOe-bWClVc7xEvbWeS_8Qg%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Trần Văn Đức
Hoạt động từ: 2000-07-31