Viện Kiểm Sát Nhân Dân Huyện Bắc Bình
Giới thiệu doanh nghiệp
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Huyện Bắc Bình và tên đăng ký là Viện Kiểm Sát Nhân Dân Huyện Bắc Bình, đã hoạt động hơn 15 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động của Đảng cộng sản, tổ chức chính trị - xã hội, hoạt động quản lý nhà nước nói chung và kinh tế tổng hợp. Giám đốc: Ô/B. Lê Dũng . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 07 Trần Hưng Đạo - TT Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận, Việt Nam. Điện thoại: , Fax: 3860154
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Huyện Bắc BìnhĐịa chỉ: 07 Trần Hưng Đạo - TT Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/jiRLzo2uvSvFlPbLhQLPAw%3D%3D/1.jpg)
Fax:![](//vietnam.congty.org/i/OWPcq-gz3_36Rw4g_37reQ%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/jiRLzo2uvSvFlPbLhQLPAw%3D%3D/1.jpg)
Fax:
![](http://vietnam.congty.org/i/OWPcq-gz3_36Rw4g_37reQ%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Lê Dũng
Kế toán: Nguyễn Thị Phương Thúy
Hoạt động từ: 2009-08-13