Phòng Công chứng số 3 thành phố Đà Nẵng
Giới thiệu doanh nghiệp
Phòng Công chứng số 3 thành phố Đà Nẵng và tên đăng ký là Phòng Công chứng số 3 thành phố Đà Nẵng, đã hoạt động hơn 19 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động của Đảng cộng sản, tổ chức chính trị - xã hội, quản lý nhà nước, an ninh quốc phòng và bảo đảm xã hội bắt buộc. Giám đốc: Ô/B. Lê Văn Vinh . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 31 Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, Việt Nam. Điện thoại:
Phòng Công chứng số 3 thành phố Đà NẵngĐịa chỉ: 31 Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/yq3FQkzoTvFFo9u4wxpmqw%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/yq3FQkzoTvFFo9u4wxpmqw%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Lê Văn Vinh
Kế toán: Nguyễn Thị Thanh Hà
Hoạt động từ: 2005-12-01