Văn phòng công chứng Tứ Kỳ
Giới thiệu doanh nghiệp
Văn phòng công chứng Tứ Kỳ và tên đăng ký là Văn phòng công chứng Tứ Kỳ, đã hoạt động hơn 12 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động công chứng và chứng thực. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Hữu Ngạn . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Tầng 2 Bưu điện huyện Tứ Kỳ, thôn An Nhân, Huyện Tứ Kỳ, Hải Dương, Việt Nam. Điện thoại:
Văn phòng công chứng Tứ KỳĐịa chỉ: Tầng 2 Bưu điện huyện Tứ Kỳ, thôn An Nhân, Huyện Tứ Kỳ, Hải Dương, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/bvkS6JMHEN2LLxzbkulMSQ%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/bvkS6JMHEN2LLxzbkulMSQ%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Nguyễn Hữu Ngạn
Hoạt động từ: 2012-05-15