Cty TNHH Sắt Thép Tôn Tuấn Kiệt
Giới thiệu doanh nghiệp
Cty TNHH Sắt Thép Tôn Tuấn Kiệt và tên đăng ký là Cty TNHH Sắt Thép Tôn Tuấn Kiệt, đã hoạt động hơn 16 năm trong lĩnh vực kinh tế Bán lẻ hình thức khác (trừ bán lẻ tại cửa hàng, lưu động hoặc tại chợ);. Giám đốc: Ô/B. Phạm Văn Kiên . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 161 Quốc Lộ 1A P.Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Cty TNHH Sắt Thép Tôn Tuấn KiệtĐịa chỉ: 161 Quốc Lộ 1A P.Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Giám đốc: Phạm Văn Kiên
Hoạt động từ: 2008-01-01