Doanh Nghiệp Tư Nhân Vạn Nguyên 2
Giới thiệu doanh nghiệp
Doanh Nghiệp Tư Nhân Vạn Nguyên 2 và tên đăng ký là Doanh Nghiệp Tư Nhân Vạn Nguyên 2, đã hoạt động hơn 26 năm trong lĩnh vực kinh tế Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản. Giám đốc: Ô/B. Trần Thị Mỹ . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Tổ 13, khu phố 1, Thị Trấn Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang, Việt Nam. Điện thoại:
Doanh Nghiệp Tư Nhân Vạn Nguyên 2Địa chỉ: Tổ 13, khu phố 1, Thị Trấn Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/kFDlByMGG23lLjTCkSfMww%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/kFDlByMGG23lLjTCkSfMww%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Trần Thị Mỹ
Kế toán: Nguyễn Văn hậu
Hoạt động từ: 1998-10-03