Liên Đoàn Lao Động Huyện Gò Quao
Giới thiệu doanh nghiệp
Liên Đoàn Lao Động Huyện Gò Quao và tên đăng ký là Liên Đoàn Lao Động Huyện Gò Quao, đã hoạt động hơn 15 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động dịch vụ tài chính khác chưa được phân vào đâu (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội);. Giám đốc: Ô/B. Trần Thị Nguyệt . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: TT Gò Quao, Huyện Gò Quao, Kiên Giang, Việt Nam. Điện thoại:
Liên Đoàn Lao Động Huyện Gò QuaoĐịa chỉ: TT Gò Quao, Huyện Gò Quao, Kiên Giang, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/2sUzbdTRfL3ZRitUzHnrdA%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/2sUzbdTRfL3ZRitUzHnrdA%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Trần Thị Nguyệt
Hoạt động từ: 2009-01-02