Nhà Thiếu Nhi An Biên
Giới thiệu doanh nghiệp
Nhà Thiếu Nhi An Biên và tên đăng ký là Nhà Thiếu Nhi An Biên, đã hoạt động hơn 16 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động dịch vụ tài chính khác chưa được phân vào đâu (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội);. Giám đốc: Ô/B. Trần Văn Minh . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Khu Vực II, Thị Trấn Thứ Ba, Huyện An Biên, Kiên Giang, Việt Nam.
Nhà Thiếu Nhi An BiênĐịa chỉ: Khu Vực II, Thị Trấn Thứ Ba, Huyện An Biên, Kiên Giang, Việt Nam
Giám đốc: Trần Văn Minh
Hoạt động từ: 2008-12-10