Trung tâm Phòng chống bệnh xã hội tỉnh Kon tum
Giới thiệu doanh nghiệp
Trung tâm Phòng chống bệnh xã hội tỉnh Kon tum và tên đăng ký là Trung tâm Phòng chống bệnh xã hội tỉnh Kon tum, đã hoạt động hơn 30 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động của các bệnh viện, trạm xá. Giám đốc: Ô/B. Lê Viết Thuật . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 76 Hai bà Trưng, Thành phố Kon Tum, Kon Tum, Việt Nam. Điện thoại:
Trung tâm Phòng chống bệnh xã hội tỉnh Kon tumĐịa chỉ: 76 Hai bà Trưng, Thành phố Kon Tum, Kon Tum, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/qsTiFi0DBi5h7soCTb2DDw%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/qsTiFi0DBi5h7soCTb2DDw%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Lê Viết Thuật
Kế toán: Nguyễn Thị Năm
Hoạt động từ: 1994-05-27