Hợp tác xã tổng hợp Khánh Yên
Giới thiệu doanh nghiệp
Hợp tác xã tổng hợp Khánh Yên và tên đăng ký là Hợp tác xã tổng hợp Khánh Yên, đã hoạt động hơn 20 năm trong lĩnh vực kinh tế Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét. Giám đốc: Ô/B. Đinh Đình Luyện . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: SN 76 Khu 4 TT Khánh Yên, Huyện Văn Bàn, Lào Cai, Việt Nam. Điện thoại:
Hợp tác xã tổng hợp Khánh YênĐịa chỉ: SN 76 Khu 4 TT Khánh Yên, Huyện Văn Bàn, Lào Cai, Việt Nam
Điện thoại:
Điện thoại:
Giám đốc: Đinh Đình Luyện
Kế toán: Bùi Thị Loan
Hoạt động từ: 2004-07-01