Trường cao đẳng nghề kỹ thuật Việt - Đức
Giới thiệu doanh nghiệp
Trường cao đẳng nghề kỹ thuật Việt - Đức và tên đăng ký là Trường cao đẳng nghề kỹ thuật Việt - Đức, đã hoạt động hơn 24 năm trong lĩnh vực kinh tế Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Khắc Long . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Số 315 - Đường Lê Duẩn, Phường Trung Đô, Thành phố Vinh, Nghệ An, Việt Nam. Điện thoại: , Fax: 0383830553
Trường cao đẳng nghề kỹ thuật Việt - ĐứcĐịa chỉ: Số 315 - Đường Lê Duẩn, Phường Trung Đô, Thành phố Vinh, Nghệ An, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/U4o00JRObWdC4LWcTeLfVae_yRAYtHpwrf7n18dpUak%3D/1.jpg)
Fax:![](//vietnam.congty.org/i/7-NPnxAr_ozBjvjl1ThHRQ%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/U4o00JRObWdC4LWcTeLfVae_yRAYtHpwrf7n18dpUak%3D/1.jpg)
Fax:
![](http://vietnam.congty.org/i/7-NPnxAr_ozBjvjl1ThHRQ%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Nguyễn Khắc Long
Kế toán: Bùi Thị Minh Hà
Hoạt động từ: 2000-01-01