Viện kiểm sát nhân dân huyện Quảng Ninh
Giới thiệu doanh nghiệp
Viện kiểm sát nhân dân huyện Quảng Ninh và tên đăng ký là Viện kiểm sát nhân dân huyện Quảng Ninh, đã hoạt động hơn 34 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động quản lý nhà nước nói chung và kinh tế tổng hợp. Giám đốc: Ô/B. Hoàng Minh Sơn . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: TK3 - TT Quán Hàu, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình, Việt Nam.
Viện kiểm sát nhân dân huyện Quảng NinhĐịa chỉ: TK3 - TT Quán Hàu, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình, Việt Nam
Giám đốc: Hoàng Minh Sơn
Kế toán: Trần THị Hoàng Trang
Hoạt động từ: 1990-07-01