Doanh Nghiệp Tư Nhân Xí Nghiệp Chế Biến Gỗ 19/8 Mộ Đức
Giới thiệu doanh nghiệp
Doanh Nghiệp Tư Nhân Xí Nghiệp Chế Biến Gỗ 19/8 Mộ Đức có tên giao dịch DNTN Xí Nghiệp Chế Biến Gỗ 19/8 Mộ Đức và tên đăng ký là Doanh Nghiệp Tư Nhân Xí Nghiệp Chế Biến Gỗ 19/8 Mộ Đức, đã hoạt động hơn 30 năm trong lĩnh vực kinh tế Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ. Giám đốc: Ô/B. Trần Kim Hùng . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Thôn Bồ Đề, Xã Đức Nhuận, Huyện Mộ Đức, Quảng Ngãi, Việt Nam. Điện thoại:
Doanh Nghiệp Tư Nhân Xí Nghiệp Chế Biến Gỗ 19/8 Mộ ĐứcĐịa chỉ: Thôn Bồ Đề, Xã Đức Nhuận, Huyện Mộ Đức, Quảng Ngãi, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/WxRTRltMTSPz-4crJgaEhA%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/WxRTRltMTSPz-4crJgaEhA%3D%3D/1.jpg)
Tên khác: DNTN Xí Nghiệp Chế Biến Gỗ 19/8 Mộ Đức
Giám đốc: Trần Kim Hùng
Kế toán: Lê Sứ
Hoạt động từ: 1994-10-17