Hợp Tác Xã Điện - Nước Đức Lân
Giới thiệu doanh nghiệp
Hợp Tác Xã Điện - Nước Đức Lân và tên đăng ký là Hợp Tác Xã Điện - Nước Đức Lân, đã hoạt động hơn 20 năm trong lĩnh vực kinh tế Bán lẻ hàng hóa khác trong các cửa hàng chuyên doanh. Giám đốc: Ô/B. Trần Quang Cửu . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Thôn Thạch Trụ Tây, Xã Đức Lân, Huyện Mộ Đức, Quảng Ngãi, Việt Nam. Điện thoại:
Hợp Tác Xã Điện - Nước Đức LânĐịa chỉ: Thôn Thạch Trụ Tây, Xã Đức Lân, Huyện Mộ Đức, Quảng Ngãi, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/DswOt4yP_kPX15HeDyGzYA%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/DswOt4yP_kPX15HeDyGzYA%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Trần Quang Cửu
Kế toán: Trần Kim Anh
Hoạt động từ: 2004-05-25