Hội người Mù tỉnh Sóc Trăng
Giới thiệu doanh nghiệp
Hội người Mù tỉnh Sóc Trăng và tên đăng ký là Hội người Mù tỉnh Sóc Trăng, đã hoạt động hơn 15 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động trung gian tiền tệ khác. Giám đốc: Ô/B. Lâm Sinh Cuông . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 263 Tôn Đức Thắng, K2 P5, Thành phố Sóc Trăng, Sóc Trăng, Việt Nam. Điện thoại:
Hội người Mù tỉnh Sóc TrăngĐịa chỉ: 263 Tôn Đức Thắng, K2 P5, Thành phố Sóc Trăng, Sóc Trăng, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/vFrQLC4SfDD-1QoRw6EYuA%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/vFrQLC4SfDD-1QoRw6EYuA%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Lâm Sinh Cuông
Hoạt động từ: 2009-08-03