Cơ sở chế biến bột mì Bạch Tuyết
Giới thiệu doanh nghiệp
Cơ sở chế biến bột mì Bạch Tuyết và tên đăng ký là Cơ sở chế biến bột mì Bạch Tuyết, đã hoạt động hơn 27 năm trong lĩnh vực kinh tế Sản xuất mì ống, mỳ sợi và sản phẩm tương tự. Giám đốc: Ô/B. Phạm Văn Ngợi . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 11/31 KP2 - TX, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh, Việt Nam. Điện thoại:
Cơ sở chế biến bột mì Bạch TuyếtĐịa chỉ: 11/31 KP2 - TX, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/hlsEB0rFFX6mhCW1hz6kuA%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/hlsEB0rFFX6mhCW1hz6kuA%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Phạm Văn Ngợi
Kế toán: Nguyễn Thị Thu Minh
Hoạt động từ: 1997-04-21