Bảo hiểm xã hội huyện Mù Cang Chải
Giới thiệu doanh nghiệp
Bảo hiểm xã hội huyện Mù Cang Chải và tên đăng ký là Bảo hiểm xã hội huyện Mù Cang Chải, đã hoạt động hơn 29 năm trong lĩnh vực kinh tế Bảo hiểm phi nhân thọ khác. Giám đốc: Ô/B. Đỗ Văn Nhiêu . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Tổ 4 - Thị trấn Mù Cang Chải, Huyện Mù Cang Chải, Yên Bái, Việt Nam. Điện thoại:
Bảo hiểm xã hội huyện Mù Cang ChảiĐịa chỉ: Tổ 4 - Thị trấn Mù Cang Chải, Huyện Mù Cang Chải, Yên Bái, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/jCtUwHGazwe4sZeEW6hRaQ%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/jCtUwHGazwe4sZeEW6hRaQ%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Đỗ Văn Nhiêu
Kế toán: Nguyễn Minh Tuấn
Hoạt động từ: 1995-10-01