Uỷ ban nhân dân xã Phong Dụ Hạ
Giới thiệu doanh nghiệp
Uỷ ban nhân dân xã Phong Dụ Hạ có tên giao dịch Uỷ ban nhân dân xã Phong Dụ Hạ và tên đăng ký là Uỷ ban nhân dân xã Phong Dụ Hạ, đã hoạt động hơn 26 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động tài chính khác. Giám đốc: Ô/B. Hoàng Ngọc Yên . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Xã Phong Dụ hạ, Huyện Văn Yên, Yên Bái, Việt Nam.
Uỷ ban nhân dân xã Phong Dụ HạĐịa chỉ: Xã Phong Dụ hạ, Huyện Văn Yên, Yên Bái, Việt Nam
Tên khác: Uỷ ban nhân dân xã Phong Dụ Hạ
Giám đốc: Hoàng Ngọc Yên
Kế toán: Lại Đức Linh
Hoạt động từ: 1998-10-29