Hợp tác xã an toàn thực phẩm thị trấn Thanh Sơn
Giới thiệu doanh nghiệp
Hợp tác xã an toàn thực phẩm thị trấn Thanh Sơn và tên đăng ký là Hợp tác xã an toàn thực phẩm thị trấn Thanh Sơn, đã hoạt động hơn 10 năm trong lĩnh vực kinh tế Sản xuất chế biến thực phẩm. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Văn Doanh . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Đồng Giang, Thị Trấn Thanh Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang, Việt Nam.
Hợp tác xã an toàn thực phẩm thị trấn Thanh SơnĐịa chỉ: Đồng Giang, Thị Trấn Thanh Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang, Việt Nam
Giám đốc: Nguyễn Văn Doanh
Kế toán: Nguyễn Thị Cúc
Hoạt động từ: 2014-12-18