Phòng thống kê huyện Bù Đốp
Giới thiệu doanh nghiệp
Phòng thống kê huyện Bù Đốp và tên đăng ký là Phòng thống kê huyện Bù Đốp, đã hoạt động hơn 21 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động của Đảng cộng sản, tổ chức chính trị - xã hội, quản lý nhà nước, an ninh quốc phòng và bảo đảm xã hội bắt buộc. Giám đốc: Ô/B. Phạm Đức Sinh . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Kp.Thanh Xuân - TT.Thanh Bình, Huyện Bù Đốp, Bình Phước, Việt Nam. Điện thoại:
Phòng thống kê huyện Bù ĐốpĐịa chỉ: Kp.Thanh Xuân - TT.Thanh Bình, Huyện Bù Đốp, Bình Phước, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/aWVG4t-FV4qjr_swXacF5Q%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/aWVG4t-FV4qjr_swXacF5Q%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Phạm Đức Sinh
Hoạt động từ: 2003-06-01