Ban chỉ đạo phòng chống tham nhũng tỉnh Điện Biên
Giới thiệu doanh nghiệp
Ban chỉ đạo phòng chống tham nhũng tỉnh Điện Biên và tên đăng ký là Ban chỉ đạo phòng chống tham nhũng tỉnh Điện Biên, đã hoạt động hơn 16 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động dịch vụ tài chính khác (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội);. Giám đốc: Ô/B. Lưu Thi Bắc . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Tổ 20 - phường Mường Thanh, Tỉnh Điện Biên, Điện Biên, Việt Nam. Điện thoại: , Fax: 3825076
Ban chỉ đạo phòng chống tham nhũng tỉnh Điện BiênĐịa chỉ: Tổ 20 - phường Mường Thanh, Tỉnh Điện Biên, Điện Biên, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/pgOmBOp3ScsW-LIjulnEEA%3D%3D/1.jpg)
Fax:![](//vietnam.congty.org/i/WUdtx4cmv27RLxgPJ2hTPg%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/pgOmBOp3ScsW-LIjulnEEA%3D%3D/1.jpg)
Fax:
![](http://vietnam.congty.org/i/WUdtx4cmv27RLxgPJ2hTPg%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Lưu Thi Bắc
Kế toán: Nguyễn Khánh Hoài
Hoạt động từ: 2008-04-29