Phòng Nội Vụ Huyện Bình Lục
Giới thiệu doanh nghiệp
Phòng Nội Vụ Huyện Bình Lục và tên đăng ký là Phòng Nội Vụ Huyện Bình Lục, đã hoạt động hơn 6 năm trong lĩnh vực kinh tế Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Thị Oanh . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Tiểu khu Bình Tiến, Thị trấn Bình Mỹ, Huyện Bình Lục, Hà Nam, Việt Nam.
Phòng Nội Vụ Huyện Bình LụcĐịa chỉ: Tiểu khu Bình Tiến, Thị trấn Bình Mỹ, Huyện Bình Lục, Hà Nam, Việt Nam
Giám đốc: Nguyễn Thị Oanh
Hoạt động từ: 2018-04-04