Cty TNHH Xuất Nhập Khẩu Hoàng Hải Dương
Giới thiệu doanh nghiệp
Cty TNHH Xuất Nhập Khẩu Hoàng Hải Dương và tên đăng ký là Cty TNHH Xuất Nhập Khẩu Hoàng Hải Dương, đã hoạt động hơn 16 năm trong lĩnh vực kinh tế Bán lẻ hình thức khác (trừ bán lẻ tại cửa hàng, lưu động hoặc tại chợ);. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Thị Thủy . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: 90 Đinh Bộ Lĩnh P.26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Cty TNHH Xuất Nhập Khẩu Hoàng Hải DươngĐịa chỉ: 90 Đinh Bộ Lĩnh P.26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Giám đốc: Nguyễn Thị Thủy
Hoạt động từ: 2008-01-20