Hợp Tác Xã Vận Tải Phố Hiến Hưng Yên
Giới thiệu doanh nghiệp
Hợp Tác Xã Vận Tải Phố Hiến Hưng Yên và tên đăng ký là Hợp Tác Xã Vận Tải Phố Hiến Hưng Yên, đã hoạt động hơn 6 năm trong lĩnh vực kinh tế Vận tải hành khách bằng xe khách nội tỉnh, liên tỉnh. Giám đốc: Ô/B. Đoàn Danh Tú . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Thôn Hải Yến, Xã Hải Triều, Huyện Tiên Lữ, Hưng Yên, Việt Nam. Điện thoại:
Hợp Tác Xã Vận Tải Phố Hiến Hưng YênĐịa chỉ: Thôn Hải Yến, Xã Hải Triều, Huyện Tiên Lữ, Hưng Yên, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/NRKuRagUEyECcPS7YMgxow%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/NRKuRagUEyECcPS7YMgxow%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Đoàn Danh Tú
Hoạt động từ: 2018-09-26