Phòng Lao Động Thương Binh & Xã Hội Thành Phố Lạng Sơn
Giới thiệu doanh nghiệp
Phòng Lao Động Thương Binh & Xã Hội Thành Phố Lạng Sơn có tên giao dịch Phòng Lao Động Thương Binh & Xã Hội Thành Phố Lạng Sơn và tên đăng ký là Phòng Lao Động Thương Binh & Xã Hội Thành Phố Lạng Sơn, đã hoạt động hơn 14 năm trong lĩnh vực kinh tế Nông nghiệp, lâm nghiệp và thuỷ sản. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Hoàng . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Số 30 - Đường Lê Lợi, Phường Vĩnh Trại, Thành phố Lạng Sơn, Lạng Sơn, Việt Nam. Điện thoại:
Phòng Lao Động Thương Binh & Xã Hội Thành Phố Lạng SơnĐịa chỉ: Số 30 - Đường Lê Lợi, Phường Vĩnh Trại, Thành phố Lạng Sơn, Lạng Sơn, Việt Nam
Điện thoại:
Điện thoại:
Tên khác: Phòng Lao Động Thương Binh & Xã Hội Thành Phố Lạng Sơn
Giám đốc: Nguyễn Hoàng
Kế toán: Đoàn Đức Thanh
Hoạt động từ: 2010-04-27