Phòng NN & PTNT huyện Tương Dương
Giới thiệu doanh nghiệp
Phòng NN & PTNT huyện Tương Dương và tên đăng ký là Phòng NN & PTNT huyện Tương Dương, đã hoạt động hơn 24 năm trong lĩnh vực kinh tế Nông nghiệp và hoạt động dịch vụ có liên quan. Giám đốc: Ô/B. Lô Khăm Kha . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Hòa Bắc, Thị trấn Hòa Bình, Huyện Tương Dương, Nghệ An, Việt Nam.
Phòng NN & PTNT huyện Tương DươngĐịa chỉ: Hòa Bắc, Thị trấn Hòa Bình, Huyện Tương Dương, Nghệ An, Việt Nam
Giám đốc: Lô Khăm Kha
Hoạt động từ: 2000-01-01