Bệnh viện đa khoa Mường La
Giới thiệu doanh nghiệp
Bệnh viện đa khoa Mường La và tên đăng ký là Bệnh viện đa khoa Mường La, đã hoạt động hơn 19 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động trung gian tiền tệ khác. Giám đốc: Ô/B. Nguyễn Quốc Lâm . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: TK 4 Thị trấn ít ong, Xã ít Ong, Huyện Mường La, Sơn La, Việt Nam. Điện thoại:
Bệnh viện đa khoa Mường LaĐịa chỉ: TK 4 Thị trấn ít ong, Xã ít Ong, Huyện Mường La, Sơn La, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/HQr4RAn4Qw6ClbRHNY345A%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/HQr4RAn4Qw6ClbRHNY345A%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Nguyễn Quốc Lâm
Kế toán: Nguyễn Thị Thân
Hoạt động từ: 2005-12-19