Phòng y tế huyện phù yên
Giới thiệu doanh nghiệp
Phòng y tế huyện phù yên và tên đăng ký là Phòng y tế huyện phù yên, đã hoạt động hơn 15 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động trung gian tiền tệ khác. Giám đốc: Ô/B. Đinh Văn Hiền . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Khối 5, Huyện Phù Yên, Sơn La, Việt Nam. Điện thoại:
Phòng y tế huyện phù yênĐịa chỉ: Khối 5, Huyện Phù Yên, Sơn La, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/ne8mwqLzrj5FkaI3suojtQ%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/ne8mwqLzrj5FkaI3suojtQ%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Đinh Văn Hiền
Hoạt động từ: 2009-03-20