Hội Đồng Nhân Dân Huyện
Giới thiệu doanh nghiệp
Hội Đồng Nhân Dân Huyện và tên đăng ký là Hội Đồng Nhân Dân Huyện, đã hoạt động hơn 15 năm trong lĩnh vực kinh tế Hoạt động dịch vụ tài chính khác (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội);. Giám đốc: Ô/B. Lê Hữu Chấn . Vui lòng liên hệ với công ty chúng tôi ở địa chỉ: Khu 2 Thị Trấn Thường Xuân, Huyện Thường Xuân, Thanh Hóa, Việt Nam. Điện thoại:
Hội Đồng Nhân Dân HuyệnĐịa chỉ: Khu 2 Thị Trấn Thường Xuân, Huyện Thường Xuân, Thanh Hóa, Việt Nam
Điện thoại:![](//vietnam.congty.org/i/rwuNDg5ofW85jjU_Ca9fVw%3D%3D/1.jpg)
Điện thoại:
![](http://vietnam.congty.org/i/rwuNDg5ofW85jjU_Ca9fVw%3D%3D/1.jpg)
Giám đốc: Lê Hữu Chấn
Hoạt động từ: 2009-04-14